PL.Real Estate Broker  (PANYA LAW OFFICE AND REAL ESTATE)
    • สมัครตัวแทน

BR 1831 ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ 879 ตร.ม. ถนนศุขประยูร พนัสนิคม ชลบุรี ติดถนนใหญ่ 2 ด้าน ใกล้โลตัสพนัสนิคม พื้นที่สีส้ม ขอ รง.4 ได้

ลงประกาศเมื่อ 24 พ.ค. 2569 อัพเดทล่าสุด 24 พ.ค. 2569 15:09:51 น. เข้าชม 2 ครั้ง

รายละเอียด

รหัสประกาศ : WH-CBI-7674

ประเภทอสังหาฯ : โรงงาน คลังสินค้า

ชื่อโครงการ : -

ที่ตั้ง : ถ. ศุขประยูร กุฎโง้ง

อำเภอ/เขต : พนัสนิคม

จังหวัด : ชลบุรี

พื้นที่ : 879 ตร.ม.

จำนวนห้องนอน : 1

จำนวนห้องน้ำ : 1

จำนวนชั้น : 1

ประเภทประกาศ : เช่า

ราคา : 105,480 บาท

ชื่อผู้ประกาศ : คุณเด่นชัย

เบอร์โทรศัพท์ : 09-8481-8989 :06-2839-4747

Email : pl.realestate2017@gmail.com

เว็บไซต์ : http://www.kaibaanteedin.com

วันที่ลงประกาศ : 24 พ.ค. 2569

อัพเดทล่าสุด : 24 พ.ค. 2569 15:09:51 น.

รายละเอียดเพิ่มเติม

ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ 879 ตร.ม.ติดถนนใกญ่ 2 ด้าน ใกล้โลตัสพนัสนิคม พื้นที่สีส้ม ขอ รง.4 ได้
(RK1046)

ติดต่อAgent : คุณเด่นชัย
: 09-8481-8989
:06-2839-4747
ID Line :0984818989
:https://line.me/ti/p/LRgsghypgg

โกดังใหม่ ทำเลสี่แยกพนัสนิคม จ.ชลบุรี
มีให้เลือก 4 ขนาด (Type 1–4)
Type 1 : 879 ตร.ม.
Type 2 : 515 ตร.ม.
Type 3 : 667 ตร.ม.
Type 4 : 515 ตร.ม.
พื้นที่สีส้ม ขอ รง.4 ได้
- ถนนหน้าโกดังกว้าง รถสิบล้อ/พ่วงเข้าได้

ที่ตั้ง ถ. ศุขประยูร กุฎโง้ง อำเภอพนัสนิคม ชลบุรี 20140

ราคาเช่า 120 / ตารางเมตร (105,480)
สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี
มัดจำ 2 เดือนล่วงหน้า 1 เดือน

New warehouse for rent, located at Phanat Nikhom intersection, Chonburi province.
4 sizes available (Type 1–4)
Type 1: 879 sq.m.
Type 2: 515 sq.m.
Type 3: 667 sq.m.
Type 4: 515 sq.m.
Orange zone *** Factory license (Form 4) obtainable ***
- Wide road in front of the warehouse, accessible by 10-wheel trucks/trailers.
Location: Sukprayoon Rd., Kut Ngong, Phanat Nikhom District, Chonburi 20140
Rental price: 120 THB/sq.m.
Minimum contract: 3 years
Deposit: 2 months, advance payment: 1 month

ติดต่อAgent : คุณเด่นชัย
: 09-8481-8989
:06-2839-4747
ID Line :0984818989
:https://line.me/ti/p/LRgsghypgg
WhatsApp :+66984818989
WeChat :deejecorp

PL. Real Estate Broker
http://www.kaibaanteedin.com
บริการรับฝากเช่า/ขาย คอนโด บ้าน ที่ดิน โกดัง โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

รหัสเดิม
(RK1046)

ขอปฏิเสธความรับผิดชอบ: ผู้ลงประกาศโฆษณาจะต้องเป็นผู้รับผิดชอบในข้อความ รูปภาพ รวมถึงรายละเอียดทั้งหมดของโฆษณา

ลงประกาศฟรี
ลงทะเบียน
สมัครตัวแทนอสังหาริมทรัพย์!!
เข้าสู่ระบบตัวแทนอสังหาริมทรัพย์!!

ค้นหาอสังหาริมทรัพย์